JARIDA LA MTANDAONI TOLEO LA KUMI WWW.OW. 0.7 OCTOBA 2024

KUMBUKUMBU YA MWALIMU |
NYERERE 14/0KTOBA/ 2024

“Kila mtu anataka maendeleo,
lakini si kila mtu anaelewa
nakukubali mahitaji ya msingi
kwaajili ya maendeleo, jambo
kubwa ni kufanya kazi kwa juhudi,”
Mwl, Julius Kambarage Nyerere.

Tanzania yaadhimisha siku ya maafa Duniani Oktoba 13.
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{ “Mradi wa Tanki la Maji Bangulo mbioni
| kukamilika” Waziri Lukuvi
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“Serikali kuendelea kuthamini mchango
wa vyama vya siasa katika kudumisha amani”
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Serikali za Mitaa, Sauti ya Wananchi,
Jitokeze Kushiriki Uchaguzi

Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge na Uratibu) Mhe. William
Lukuvi akijiandikisha katika Daftari la Wapiga kura la Serikali za Mitaa kwa ajili ya
kushiriki Uchaguzi wa Serikali za Mitaa katika Kitongoji cha Msimbi Kijiji cha
Idodi Mkoani Iringa.




Endeleeni kuchukua tahadhari dhidi ya virusi
vya UKIMWI” Mhe. Nderiananga







Serikali za Mitaa, Sauti ya Wananchi,
Jitokeze Kushiriki Uchaguzi

Naibu Waziri Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge na Uratibu) Mhe. Ummy
Nderiananga akijiandikisha katika Daftari la Wapiga kura la Serikali za Mitaa kwa
ajili ya kushiriki Uchaguzi wa Serikali za Mitaa katika mtaa wa Lotima mkoani
Kilimanjaro.




Serikali kuendelea kutoa kipaumbele usimamizi
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“Hali ya lishe inaendelea kuimarika nchini” Dkt. Yonazi
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